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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
KITABU CHA MAISHA YA HAYATI EDWARD MORINGE SOKOINE 

KUZINDULIWA TAREHE 30 SEPTEMBA 2024 

28 Septemba, 2024: Kitabu cha maisha ya Hayati Edward Moringe Sokoine, 
aliyekuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kiitwacho “Edward 
Moringe Sokoine: Maisha na Uongozi Wake” kinatarajiwa kuzinduliwa tarehe 30 
Septemba 2024 katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere (JNICC), 
Dar es Salaam. 

Mgeni rasmi wa tukio hilo atakuwa Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri 
ya Muungano wa Tanzania. Wageni watajumuisha viongozi wakuu, viongozi 
waandamizi kutoka kwenye sekta za umma na binafsi, viongozi wastaafu, mabalozi, 
na wawakilishi wa washirika wa maendeleo, taasisi za elimu ya juu, na asasi za kiraia. 

Kitabu hiki, kilichoandaliwa na Taasisi ya UONGOZI kwa ushirikiano na Chuo Kikuu 
cha Sokoine cha Kilimo, kinaangazia safari yake, kuanzia makuzi yake katika jamii ya 
Kimasai, hadi kushika nyadhifa mbalimbali za uongozi, ikiwemo Waziri Mkuu wa 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kinachangia kukuza historia ya Tanzania na Bara 
la Afrika kwa ujumla.  

Baada ya uzinduzi, kitabu kitapatikana kwenye maduka ya vitabu na maktaba mbali 
mbali nchini, vile vile mtandaoni kupitia www.mkukinanyota.com.   

Ushiriki katika tukio hili ni kwa mwaliko pekee. 

Imetolewa na, 
 

 
 

Suzana Aroko 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano kwa Umma 
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