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TAASISI YA UONGOZI

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
TAASISI YA UONGOZI KUFANYA KONGAMANO LA KWANZA
LA WAHITIMU WAKE

1 Agosti 2025, Dar es Salaam: Kongamano la kwanza la wahitimu wa Taasisi
UONGOZI litafanyika leo katika ukumbi wa mikutano wa Hoteli ya Serena. Mgeni
Rasmi wa Tukio hili atakuwa Eng. Zena Ahmed Said, Katibu Mkuu Kiongozi wa
Serikali ya Mapinduzi Zanzibar na Katibu wa Baraza la Mapinduzi Zanzibar.

Wasilisho kuu litatolewa na Bw. Omari Issa, Mkuu wa Chuo cha Afrika cha Sayansi
na Teknolojia cha Nelson Mandela.

Wahitimu hawa ni wale waliomaliza programu za mafunzo ya muda mrefu zitolewazo
na Taasisi: Stashahada ya Uzamili ya Uongozi (Postgraduate Diploma in Leadership),
Programu ya Uongozi Ngazi ya Cheti (Certificate in Leadership), na Programu ya
Uongozi kwa Wanawake (Women’s Leadership Programme). Kongamano hili litakuwa
ni mwanzo wa jitihada za kimakusudi za kuhamasisha mchango wa kundi hili katika
utekelezaji wa programu za Taasisi. Dhima ni “Nafasi ya wahitimu wa Taasisi ya
UONGOZI katika kuleta uongozi wa kimageuzi barani Afrika”.

Lengo la programu hizi ni kujenga na kuimarisha uwezo wa viongozi katika maeneo
matatu: sifa binafsi za uongozi, usimamizi wa rasilimali watu, na uongozi wa taasisi.
Zimeandaliwa kwa ajili ya viongozi wanaotaka kujiendeleza bila kukwamisha kazi yao.
Wakufunzi wa programu ni wataalamu wabobezi katika masuala ya uongozi kutoka
nchi mbalimbali duniani.

Stashahada ya Uzamili ya Uongozi na Programu ya Uongozi Ngazi ya Cheti
zimeandaliwa na kutolewa kwa kushirikiana na Chuo Kikuu cha Aalto cha Mafunzo ya
Utawala, kilichopo nchini Finland. Utekelezaji wa programu hizi mbili unawezeshwa
kwa kiasi kikubwa na Serikali ya Tanzania na Serikali ya Finland. Programu ya
Uongozi kwa Wanawake inafadhiliwa na Serikali hizo mbili pamoja na Umoja wa
Ulaya.

Ushiriki katika tukio hili ni kwa mwaliko pekee.
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Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano kwa Umma
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